Trở lại sau những ngày mắc COVID-19, Thùy Tiên đã có chuyến công tác đầy thú vị đến các nước Nam Mỹ vào ngày 20/3, xuất phát từ Thái Lan.
Theo lịch trình, Miss Grand International 2021 sẽ có hành trình đi đến các nước: Peru - Ecuador - Colombia. Sau khi kết thúc chuyến đi đến Nam Mỹ, cô sẽ về lại Việt Nam và sau đó lại tiếp tục chuyến bay đến Thái Lan vào ngày đầu tháng 4 để đồng hành cùng cuộc thi Miss Grand Thailand.
Mới đây, trên trang cá nhân, nàng hậu chia sẻ bộ ảnh thông báo đã sẵn sàng cho chuyến công tác đến địa điểm thứ 2 là Ecuador.
Thùy Tiên diện trên mình bộ trang phục đơn giản với điểm nhấn là phần cắt xẻ ở vòng 1 kết hợp cùng quần da ống suông cao khoe chân dài đáng mơ ước.
Bên cạnh việc chọn các thiết kế váy cắt xẻ hiểm hóc, thời gian gần đây Hoa hậu Thùy Tiên rất ưa chuộng kết hợp áo ôm sát và quần ống rộng khéo léo khoe được body quyến rũ.
Thùy Tiên cũng cho biết cô đang ấp ủ nhiều kế hoạch giúp đỡ hoàn cảnh khó khăn nơi cô đặt chân tới. Hoa hậu nói: "Trong lần đầu đến các quốc gia Nam Mỹ, tôi mong chờ cơ hội được gặp gỡ, giao lưu với người địa phương, tìm hiểu văn hóa các vùng đất mới".
Ít ngày trước, Hoa hậu Thùy Tiên đã đến Peru và trao vương miện cho Miss Grand Peru 2022 - Janet Leyva trong buổi lễ chào đón.
Bên cạnh đó, cô cùng chủ tịch Nawat đã có chuyến đi đến vùng ngoại ô thủ đô Lima để trao tặng dụng cụ nhà bếp, nguyên liệu chế biến và một số thực phẩm cơ bản cho người dân khó khăn tại đây.
Mặc dù đời sống vật chất thiếu thốn điều kiện nhưng người dân tại làng đã đón tiếp đoàn Miss Grand International rất nồng hậu. Đặc biệt, Hoa hậu Thùy Tiên được các em nhỏ tại làng rất yêu thích và vây quanh nàng hậu.
Có thể thấy, Hoa hậu Thùy Tiên không chỉ được yêu thích bởi nhan sắc quyến rũ, cô nàng vẫn luôn nhận được sự quý mến từ mọi người bởi sự thân thiện và nhiệt tình trong từng hoạt động của mình.
Giữ vững tinh thần nữ tính với những thiết kế bền vững 'vượt thời gian', sự bắt mắt đan xen nét ngọt ngào của trang phục họa tiết có thể giúp người mặc hack tuổi trẻ trung. Chúng ứng dụng linh hoạt và dễ dàng kết hợp.
Nếu có gì đó dễ dàng mặc đẹp, thuận tiện và tiết kiệm thời gian phối đồ nhất thì chỉ có thể là váy sơ mi. Kiểu trang phục 'quốc dân' này không thể khiến chị em ngừng yêu thích.
Hoa hậu Ý Nhi diện trang phục màu sắc rực rỡ nằm trong bộ sưu tập 'Tơ hồng' của nhà thiết kế Thủy Nguyễn. Người đẹp hóa thân thành cô gái vùng cao, khoe nhan sắc ngọt ngào bên hai á hậu Đào Thị Hiền, Minh Kiên.
Hoa hậu Nông Thúy Hằng, Đoàn Thu Thủy … cùng tham gia trình diễn thiết kế thuộc bộ sưu tập của nhà thiết kế Bùi Hoàng Ân trong "Elegant Vietnam Fashion Show" mùa đầu tiên với chủ đề "Sắc họa cao nguyên".
Dàn Hoa hậu, Á hậu gồm Lương Thùy Linh, Lê Hoàng Phương, Đoàn Thiên Ân,... khoe sắc với những chiếc đầm lộng lẫy của NTK Lê Ngọc Lâm tại sự kiện Miss Grand Vietnam.
Đánh dấu cột mốc tròn một thập kỷ phát triển, Tuần lễ Thời trang Quốc tế Việt Nam trở lại từ ngày 13 - 16.6 với sự tham gia của 16 nhà thiết kế và thương hiệu thời trang.
Bộ sưu tập 'Giai nhân' của nhà thiết kế Đỗ Long nhận được sự yêu thích của đông đảo nghệ sĩ lẫn khán giả bởi cách kết hợp nét truyền thống và hiện đại theo cái nhìn thời trang cực kỳ tinh tế.
Sàn diễn tôn vinh các thương hiệu thời trang nội địa SR Celebrating Local Pride 7 vừa diễn ra mãn nhãn chiều 25.5 giới thiệu 16 cá tính thời trang Việt vừa trẻ trung, hiện đại vừa giàu bản sắc.