Qua những đóng góp cho cộng đồng và xã hội trong vai trò doanh nhân cũng như nhà hoạt động từ thiện , Lý Nhã Kỳ vinh dự được ngài Park Noh Wan - Tổng lãnh sự Hàn Quốc tại TP.Hồ Chí Minh trân trọng mời cô tham dự sự kiện kỷ niệm Quốc khánh Hàn Quốc.
Lễ kỷ niệm diễn ra vào tối 23/11 tại TP.HCM.
Lý Nhã Kỳ thu hút sự chú ý của quan khách tham dự bằng sự thanh lịch, sang trọng trong bộ đầm màu nude bắt mắt.
Lý Nhã Kỳ thường không lạm dụng phụ kiện to bản.
Thay vào đó, cô chọn những mẫu trang sức kim cương đơn giản tinh tế của de Grisogono, Paolo Piovan, Crivelli Gioielli, đem đến sự sang trọng, phù hợp cho set đồ.
Không theo đuổi trào lưu thời trang hiện đại, phong cách cổ điển từ lâu nay đã trở thành một thương hiệu gắn liền với hình ảnh và tên tuổi của Lý Nhã Kỳ.
Lý Nhã Kỳ luôn biết cách phối hợp, biến hóa trong gout cổ điển để không tạo cảm giác nhàn chán cho công chúng mỗi lần xuất hiện.
Lý Nhã Kỳ chụp ảnh với ngài Kim Hack Yong, nghị sĩ Quốc hội, Chủ tịch Hội Hữu nghị Hàn - Việt.
Lý Nhã Kỳ sở hữu một nét đẹp cổ điển, thanh lịch và thần thái hợp với gout thời trangcô theo đuổi
Tại sự kiện kỷ niệm Quốc khánh Hàn Quốc với nhiều quan chức hai nước tham dự, Lý Nhã Kỳ vẫn luôn tỏa sáng theo phong cách riêng của mình.
Ngoài ra, Lý Nhã Kỳ còn được đánh giá cao bởi cách ngoại giao và lối ứng xử tinh tế.
Giữ vững tinh thần nữ tính với những thiết kế bền vững 'vượt thời gian', sự bắt mắt đan xen nét ngọt ngào của trang phục họa tiết có thể giúp người mặc hack tuổi trẻ trung. Chúng ứng dụng linh hoạt và dễ dàng kết hợp.
Nếu có gì đó dễ dàng mặc đẹp, thuận tiện và tiết kiệm thời gian phối đồ nhất thì chỉ có thể là váy sơ mi. Kiểu trang phục 'quốc dân' này không thể khiến chị em ngừng yêu thích.
Hoa hậu Ý Nhi diện trang phục màu sắc rực rỡ nằm trong bộ sưu tập 'Tơ hồng' của nhà thiết kế Thủy Nguyễn. Người đẹp hóa thân thành cô gái vùng cao, khoe nhan sắc ngọt ngào bên hai á hậu Đào Thị Hiền, Minh Kiên.
Hoa hậu Nông Thúy Hằng, Đoàn Thu Thủy … cùng tham gia trình diễn thiết kế thuộc bộ sưu tập của nhà thiết kế Bùi Hoàng Ân trong "Elegant Vietnam Fashion Show" mùa đầu tiên với chủ đề "Sắc họa cao nguyên".
Dàn Hoa hậu, Á hậu gồm Lương Thùy Linh, Lê Hoàng Phương, Đoàn Thiên Ân,... khoe sắc với những chiếc đầm lộng lẫy của NTK Lê Ngọc Lâm tại sự kiện Miss Grand Vietnam.
Đánh dấu cột mốc tròn một thập kỷ phát triển, Tuần lễ Thời trang Quốc tế Việt Nam trở lại từ ngày 13 - 16.6 với sự tham gia của 16 nhà thiết kế và thương hiệu thời trang.
Bộ sưu tập 'Giai nhân' của nhà thiết kế Đỗ Long nhận được sự yêu thích của đông đảo nghệ sĩ lẫn khán giả bởi cách kết hợp nét truyền thống và hiện đại theo cái nhìn thời trang cực kỳ tinh tế.
Sàn diễn tôn vinh các thương hiệu thời trang nội địa SR Celebrating Local Pride 7 vừa diễn ra mãn nhãn chiều 25.5 giới thiệu 16 cá tính thời trang Việt vừa trẻ trung, hiện đại vừa giàu bản sắc.