Dàn người đẹp gồm Hoa hậu Khánh Vân, Á hậu Kim Duyên và Á hậu Hoàng My vừa cùng nhau thực hiện một bộ ảnh chào xuân. Cả ba khoe nhan sắc rạng rỡ trong thiết kế áo dài, váy hoa... khiến người xem thích thú. Ảnh: Rin Trần
Bộ ảnh gồm hai concept khác nhau. Dù vậy, cả hai lại dung hòa và kết hợp đan xen yếu tố trẻ trung, tươi mới, màu sắc rực rỡ của mùa xuân như vàng, đỏ, cam, tím... Ảnh: Rin Trần
Trong concept đầu tiên, dàn người đẹp tạo dáng bên cạnh những đóa hoa rực rỡ sắc màu. Lựa chọn áo dài cách tân cho bộ ảnh lần này, Hoa hậu Khánh Vân toát lên vẻ đẹp đặc trưng của riêng mình với chút trẻ trung, năng động nhưng không kém phần tươi mới. Ảnh: Rin Trần
Trong năm 2021, Khánh Vân cho thấy sự đa năng của mình ở nhiều vai trò. Bên cạnh việc xuất hiện ở các sàn diễn thời trang đình đám, chân dài sinh năm 1995 còn góp mặt ở nhiều gameshow, gây ấn tượng với khán giả bởi sự "lầy lội", hoạt ngôn. Ảnh: Rin Trần
Về phía Kim Duyên, cô chọn thiết kế áo dài trắng với điểm nhấn là chi tiết lệch vai, khoe vẻ trẻ trung trước ống kính. Sau thời gian điều trị Covid-19, người đẹp đang dần trở lại với các dự án nghệ thuật và thiện nguyện. Ảnh: Rin Trần
Kim Duyên được khen ngợi khi nhan sắc ngày càng thăng hạng. Trong năm 2021, cô đại diện Việt Nam dự thi Hoa hậu Hoàn vũ và vào Top 16 chung cuộc. Người đẹp cho biết nếu có duyên, cô muốn thử sức ở một đấu trường sắc đẹp khác trong tương lai. Ảnh: Rin Trần
Ảnh: Rin Trần
Sau 12 năm thành danh từ một cuộc thi nhan sắc, Vũ Hoàng My khiến nhiều người trầm trồ bởi nhan sắc xinh đẹp, cuốn hút. Trong bộ ảnh mới, cô lựa chọn thiết kế áo dài cách điệu, khoe vẻ sắc sảo trước ống kính. Ảnh: Rin Trần
Thời gian qua, Hoàng My có nhiều hoạt động nổi bật. Trong đó phải kể đến việc kết hợp cùng Võ Hoàng Yến, Kim Duyên giành chiến thắng tại Vietnam Why Not. Ảnh: NVCC
Bên cạnh đó, người đẹp còn tích cực hỗ trợ Kim Duyên dự thi Hoa hậu Hoàn vũ và xuất hiện ở một số sàn diễn thời trang, tham gia nhiều dự án cộng đồng. Ảnh: Rin Trần
Giữ vững tinh thần nữ tính với những thiết kế bền vững 'vượt thời gian', sự bắt mắt đan xen nét ngọt ngào của trang phục họa tiết có thể giúp người mặc hack tuổi trẻ trung. Chúng ứng dụng linh hoạt và dễ dàng kết hợp.
Nếu có gì đó dễ dàng mặc đẹp, thuận tiện và tiết kiệm thời gian phối đồ nhất thì chỉ có thể là váy sơ mi. Kiểu trang phục 'quốc dân' này không thể khiến chị em ngừng yêu thích.
Hoa hậu Ý Nhi diện trang phục màu sắc rực rỡ nằm trong bộ sưu tập 'Tơ hồng' của nhà thiết kế Thủy Nguyễn. Người đẹp hóa thân thành cô gái vùng cao, khoe nhan sắc ngọt ngào bên hai á hậu Đào Thị Hiền, Minh Kiên.
Hoa hậu Nông Thúy Hằng, Đoàn Thu Thủy … cùng tham gia trình diễn thiết kế thuộc bộ sưu tập của nhà thiết kế Bùi Hoàng Ân trong "Elegant Vietnam Fashion Show" mùa đầu tiên với chủ đề "Sắc họa cao nguyên".
Dàn Hoa hậu, Á hậu gồm Lương Thùy Linh, Lê Hoàng Phương, Đoàn Thiên Ân,... khoe sắc với những chiếc đầm lộng lẫy của NTK Lê Ngọc Lâm tại sự kiện Miss Grand Vietnam.
Đánh dấu cột mốc tròn một thập kỷ phát triển, Tuần lễ Thời trang Quốc tế Việt Nam trở lại từ ngày 13 - 16.6 với sự tham gia của 16 nhà thiết kế và thương hiệu thời trang.
Bộ sưu tập 'Giai nhân' của nhà thiết kế Đỗ Long nhận được sự yêu thích của đông đảo nghệ sĩ lẫn khán giả bởi cách kết hợp nét truyền thống và hiện đại theo cái nhìn thời trang cực kỳ tinh tế.
Sàn diễn tôn vinh các thương hiệu thời trang nội địa SR Celebrating Local Pride 7 vừa diễn ra mãn nhãn chiều 25.5 giới thiệu 16 cá tính thời trang Việt vừa trẻ trung, hiện đại vừa giàu bản sắc.