Đầu năm mới, Hoa hậu Jennifer Phạm rực rỡ với váy áo khoe vai trần gợi cảm xuống phố.
Bộ váy vàng với hoạ tiết chú lợn ngộ nghĩnh đáng yêu khiến Jennifer Phạm nổi bật trên phố.
Nhan sắc 'gái ba con' vô cùng trẻ trung và xinh đẹp, lúc nào cũng khiến cho khán giả phải xuýt xoa.
Jennifer Phạm là Hoa hậu châu Á tại Mỹ năm 2006. Sau 13 năm đoạt danh hiệu nhan sắc này, cô đã là mẹ của 3 con nhỏ (con út sinh đầu năm 2017) và cán mốc tuổi 34.
Thế nhưng, vẻ ngoài của cô vẫn khiến 'vạn người mê' vì trẻ đẹp như gái đôi mươi.
Sau nhiều sóng gió, Jennifer Phạm có tổ ấm hạnh phúc mà nhiều người ngưỡng mộ.
Từng qua một lần đò và có cậu con trai riêng Bảo Nam, Jennifer Phạm tìm được bến đỗ bình yên bên doanh nhân Đức Hải.
Doanh nhân Đức Hải vốn luôn yêu thương, quan tâm đến con trai riêng của vợ.
Khi Bảo Nam sống ở Mỹ, doanh nhân Đức Hải thường đưa Jennifer Phạm sang thăm cậu nhóc mỗi dịp lễ, Tết.
Khi về Việt Nam chơi dịp hè, bé Bảo Nam rất quấn quýt bố dượng.Con trai riêng của Jennifer Phạm luôn vui vẻ bên bố dượng và em cùng mẹ khác cha.
Jennifer Phạm từng tâm sự ông xã luôn công bằng với các con chung và riêng. Đến năm 2018, bé Bảo Nam đồng ý về Việt Nam sống cùng đại gia đình.
Giữ vững tinh thần nữ tính với những thiết kế bền vững 'vượt thời gian', sự bắt mắt đan xen nét ngọt ngào của trang phục họa tiết có thể giúp người mặc hack tuổi trẻ trung. Chúng ứng dụng linh hoạt và dễ dàng kết hợp.
Nếu có gì đó dễ dàng mặc đẹp, thuận tiện và tiết kiệm thời gian phối đồ nhất thì chỉ có thể là váy sơ mi. Kiểu trang phục 'quốc dân' này không thể khiến chị em ngừng yêu thích.
Hoa hậu Ý Nhi diện trang phục màu sắc rực rỡ nằm trong bộ sưu tập 'Tơ hồng' của nhà thiết kế Thủy Nguyễn. Người đẹp hóa thân thành cô gái vùng cao, khoe nhan sắc ngọt ngào bên hai á hậu Đào Thị Hiền, Minh Kiên.
Hoa hậu Nông Thúy Hằng, Đoàn Thu Thủy … cùng tham gia trình diễn thiết kế thuộc bộ sưu tập của nhà thiết kế Bùi Hoàng Ân trong "Elegant Vietnam Fashion Show" mùa đầu tiên với chủ đề "Sắc họa cao nguyên".
Dàn Hoa hậu, Á hậu gồm Lương Thùy Linh, Lê Hoàng Phương, Đoàn Thiên Ân,... khoe sắc với những chiếc đầm lộng lẫy của NTK Lê Ngọc Lâm tại sự kiện Miss Grand Vietnam.
Đánh dấu cột mốc tròn một thập kỷ phát triển, Tuần lễ Thời trang Quốc tế Việt Nam trở lại từ ngày 13 - 16.6 với sự tham gia của 16 nhà thiết kế và thương hiệu thời trang.
Bộ sưu tập 'Giai nhân' của nhà thiết kế Đỗ Long nhận được sự yêu thích của đông đảo nghệ sĩ lẫn khán giả bởi cách kết hợp nét truyền thống và hiện đại theo cái nhìn thời trang cực kỳ tinh tế.
Sàn diễn tôn vinh các thương hiệu thời trang nội địa SR Celebrating Local Pride 7 vừa diễn ra mãn nhãn chiều 25.5 giới thiệu 16 cá tính thời trang Việt vừa trẻ trung, hiện đại vừa giàu bản sắc.