Với tạo hình và trang phục theo style cổ điển, những chiếc nón đội đầu công nương, găng tay nhung đã mang đến điểm nhấn ấn tượng cho tạo hình của Á hậu Diễm Trang. Cô vô cùng quyến rũ khi hóa thân thành quý cô thời trang thanh lịch, sang trọng với phong cách quý tộc.
Mới đây Á hậu Diễm Trang còn hóa thân thành quý cô cổ điển trong bộ ảnh mới, đốn tim khán giả bằng tạo hình sang trọng đầy ấn tượng và vô cùng quyến rũ của mình.
Tông makeup đậm đà, sắc sảo trên khuôn mặt của người đẹp cùng phụ kiện mũ mặt nạ lưới lạ mắt
Với tạo hình và trang phục theo style cổ điển, những chiếc nón đội đầu công nương, găng tay nhung đã mang đến điểm nhấn ấn tượng cho tạo hình của Diễm Trang.
Á hậu Diễm Trang đã thể hiện đẳng cấp của mình khi liên tiếp biến hóa với nhiều tạo hình khác nhau
Người đẹp thả dáng trong bộ váy cúp ngực gợi cảm khoe vòng 1 căng đầy mix cùng áo lông trắng khoác ngoài hờ hững
Nàng MC duyên dáng, ngọt ngào chọn kiểu váy trắng mướt tinh khôi hóa thân thành quý cô công nương sang chảnh
Phụ kiện găng tay cùng mũ gắn đầu lông vũ đã làm nổi bật lên nhan sắc và tổng thể của Á hậu Diễm Trang
Giữ vững tinh thần nữ tính với những thiết kế bền vững 'vượt thời gian', sự bắt mắt đan xen nét ngọt ngào của trang phục họa tiết có thể giúp người mặc hack tuổi trẻ trung. Chúng ứng dụng linh hoạt và dễ dàng kết hợp.
Nếu có gì đó dễ dàng mặc đẹp, thuận tiện và tiết kiệm thời gian phối đồ nhất thì chỉ có thể là váy sơ mi. Kiểu trang phục 'quốc dân' này không thể khiến chị em ngừng yêu thích.
Hoa hậu Ý Nhi diện trang phục màu sắc rực rỡ nằm trong bộ sưu tập 'Tơ hồng' của nhà thiết kế Thủy Nguyễn. Người đẹp hóa thân thành cô gái vùng cao, khoe nhan sắc ngọt ngào bên hai á hậu Đào Thị Hiền, Minh Kiên.
Hoa hậu Nông Thúy Hằng, Đoàn Thu Thủy … cùng tham gia trình diễn thiết kế thuộc bộ sưu tập của nhà thiết kế Bùi Hoàng Ân trong "Elegant Vietnam Fashion Show" mùa đầu tiên với chủ đề "Sắc họa cao nguyên".
Dàn Hoa hậu, Á hậu gồm Lương Thùy Linh, Lê Hoàng Phương, Đoàn Thiên Ân,... khoe sắc với những chiếc đầm lộng lẫy của NTK Lê Ngọc Lâm tại sự kiện Miss Grand Vietnam.
Đánh dấu cột mốc tròn một thập kỷ phát triển, Tuần lễ Thời trang Quốc tế Việt Nam trở lại từ ngày 13 - 16.6 với sự tham gia của 16 nhà thiết kế và thương hiệu thời trang.
Bộ sưu tập 'Giai nhân' của nhà thiết kế Đỗ Long nhận được sự yêu thích của đông đảo nghệ sĩ lẫn khán giả bởi cách kết hợp nét truyền thống và hiện đại theo cái nhìn thời trang cực kỳ tinh tế.
Sàn diễn tôn vinh các thương hiệu thời trang nội địa SR Celebrating Local Pride 7 vừa diễn ra mãn nhãn chiều 25.5 giới thiệu 16 cá tính thời trang Việt vừa trẻ trung, hiện đại vừa giàu bản sắc.