Mỗi lần xuất hiện tại sự kiện hay dạo phố, Yến Trang luôn tạo ấn tượng mạnh cho người đối diện bởi cách lựa và phối đồ đẹp, không trùng lặp.
Yến Trang được ngưỡng mộ bởi phong cách thời trang cá tính.
Ca sĩ Yến Trang là tên tuổi vô cùng quen thuộc với khán giả yêu nhạc với ngoại hình cuốn hút và sở hữu giọng hát đầy cảm xúc.
Qua nhiều cố gắng, nỗ lực nhằm nuôi dưỡng tên tuổi, Yến Trang đã được công nhận và nhớ đến nhiều hơn khi trở thành Quán quân của "Bước nhảy hoàn vũ 2013".
Giờ đây, khán giả biết đến cô trong vai trò của một HLV tại chương trình "Bước nhảy hoàn vũ" phiên bản nhí. Cô ca sĩ đa tài còn đảm nhận vai trò MC trong chương trình "The Remix 2016".
Là một nữ ca sĩ chịu khó "đầu tư" cho trang phục, ca sĩ Yến Trang được yêu mến bởi gu thời trang chuẩn không thua kém bất kỳ một fashionista.
Yến Trang chia sẻ, cô và em gái hiếm khi bỏ một số tiền quá lớn để mua hàng hiệu đắt đỏ. Thay vào đó, cô chọn những thương hiệu bình dân tại Châu Á.
Trong mỗi dịp lưu diễn, công tác hay du lịch, hai chị em thường tận dụng thời gian để thực hiện sở thích mua sắm.
Đa phần trang phục của Yến Trang và Yến Nhi đều là những thương hiệu có giá thành không quá cao.
Yến Trang khá kén chọn các style và cá tính của từng sản phẩm và phối đồ sao cho các món ăn ý với nhau.
Đặc biệt lần này Yến Trang khoác lên mình những trang phục vô cùng trẻ trung, sành điệu và bắt mắt của một thương hiệu Việt Nam đang rất được ưa chuộng hiện nay.
Giữ vững tinh thần nữ tính với những thiết kế bền vững 'vượt thời gian', sự bắt mắt đan xen nét ngọt ngào của trang phục họa tiết có thể giúp người mặc hack tuổi trẻ trung. Chúng ứng dụng linh hoạt và dễ dàng kết hợp.
Nếu có gì đó dễ dàng mặc đẹp, thuận tiện và tiết kiệm thời gian phối đồ nhất thì chỉ có thể là váy sơ mi. Kiểu trang phục 'quốc dân' này không thể khiến chị em ngừng yêu thích.
Hoa hậu Ý Nhi diện trang phục màu sắc rực rỡ nằm trong bộ sưu tập 'Tơ hồng' của nhà thiết kế Thủy Nguyễn. Người đẹp hóa thân thành cô gái vùng cao, khoe nhan sắc ngọt ngào bên hai á hậu Đào Thị Hiền, Minh Kiên.
Hoa hậu Nông Thúy Hằng, Đoàn Thu Thủy … cùng tham gia trình diễn thiết kế thuộc bộ sưu tập của nhà thiết kế Bùi Hoàng Ân trong "Elegant Vietnam Fashion Show" mùa đầu tiên với chủ đề "Sắc họa cao nguyên".
Dàn Hoa hậu, Á hậu gồm Lương Thùy Linh, Lê Hoàng Phương, Đoàn Thiên Ân,... khoe sắc với những chiếc đầm lộng lẫy của NTK Lê Ngọc Lâm tại sự kiện Miss Grand Vietnam.
Đánh dấu cột mốc tròn một thập kỷ phát triển, Tuần lễ Thời trang Quốc tế Việt Nam trở lại từ ngày 13 - 16.6 với sự tham gia của 16 nhà thiết kế và thương hiệu thời trang.
Bộ sưu tập 'Giai nhân' của nhà thiết kế Đỗ Long nhận được sự yêu thích của đông đảo nghệ sĩ lẫn khán giả bởi cách kết hợp nét truyền thống và hiện đại theo cái nhìn thời trang cực kỳ tinh tế.
Sàn diễn tôn vinh các thương hiệu thời trang nội địa SR Celebrating Local Pride 7 vừa diễn ra mãn nhãn chiều 25.5 giới thiệu 16 cá tính thời trang Việt vừa trẻ trung, hiện đại vừa giàu bản sắc.