![Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh tiếp xúc cử tri tại xã Ia Pếch](https://image.baogialai.com.vn/w260/Uploaded/2024/eclyestofyr/2023_06_28/cu-tri-xa-ia-pech-kien-nghi-nhien-van-de-dan-sinh-anh-tran-dung-2644.jpg)
Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh tiếp xúc cử tri tại xã Ia Pếch
(GLO)- Sáng 28-6, Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh Gia Lai gồm các ông, bà: Y Thanh Hà Niê Kđăm-Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Ủy viên Ủy ban Thường vụ Quốc hội, Chủ tịch Hội đồng Dân tộc của Quốc hội; Nguyễn Thị Mai Phương-Phó Chủ nhiệm Ủy ban Pháp luật của Quốc hội; Đại tá Đinh Văn Thê-Phó Chỉ huy trưởng Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh đã có buổi tiếp xúc cử tri tại xã Ia Pếch (huyện Ia Grai).