Diện chiếc váy màu xanh xếp tầng mong manh đẹp như công chúa, Hoàng Thúy khoe nhan sắc xinh đẹp bên hoa.
Không ít lần người đẹp ghi điểm trong mắt fan nhờ cách lựa chọn trang phục nữ tính, gợi cảm.
Hoa hậu Khánh Vân mặc giản dị đủ "gây thương nhớ" cho người đối diện. Cô khoe khéo mái tóc mới được làm lại trong ngày. "Hôm nay của Vân là được đi làm tóc", người đẹp chia sẻ.
Tăng Thanh Hà diện quần shorts jeans "siêu ngắn" kết hợp với chiếc áo cắt xẻ tứ bề khoe khéo ngoại hình nuột nà từ phía sau.
"Gái có chồng" Bảo Thy cũng táo bạo không kém khi diện bikini tạo dáng ở bờ biển ngày cuối tuần. Dù ở góc chụp xa từ phía sau nhưng người hâm mộ vẫn đủ thấy làn da trắng mịn cùng thân hình săn chắc của "Công chúa bong bóng".
Huyền Lizzie khiến Ngọc Trinh cũng phải "bấm like" cho nhan sắc xinh đẹp khi cô lựa chọn chiếc váy dây vàng kiểu dáng đuôi cá nữ tính.
Hoàng Yến Chibi diện trang phục họa tiết da báo kết hợp với chiếc kính sành điệu trong ngày.
Đối lập với vẻ ngoài sành điệu của Hoàng Yến Chibi, Hoa hậu Trần Tiểu Vy lựa chọn set đồ giản dị khoe nhan sắc rạng ngời.
Người đẹp diện áo phông và quần jeans cạp cao trẻ trung tham gia sự kiện ý nghĩa trong ngày.
Giữ vững tinh thần nữ tính với những thiết kế bền vững 'vượt thời gian', sự bắt mắt đan xen nét ngọt ngào của trang phục họa tiết có thể giúp người mặc hack tuổi trẻ trung. Chúng ứng dụng linh hoạt và dễ dàng kết hợp.
Nếu có gì đó dễ dàng mặc đẹp, thuận tiện và tiết kiệm thời gian phối đồ nhất thì chỉ có thể là váy sơ mi. Kiểu trang phục 'quốc dân' này không thể khiến chị em ngừng yêu thích.
Hoa hậu Ý Nhi diện trang phục màu sắc rực rỡ nằm trong bộ sưu tập 'Tơ hồng' của nhà thiết kế Thủy Nguyễn. Người đẹp hóa thân thành cô gái vùng cao, khoe nhan sắc ngọt ngào bên hai á hậu Đào Thị Hiền, Minh Kiên.
Hoa hậu Nông Thúy Hằng, Đoàn Thu Thủy … cùng tham gia trình diễn thiết kế thuộc bộ sưu tập của nhà thiết kế Bùi Hoàng Ân trong "Elegant Vietnam Fashion Show" mùa đầu tiên với chủ đề "Sắc họa cao nguyên".
Dàn Hoa hậu, Á hậu gồm Lương Thùy Linh, Lê Hoàng Phương, Đoàn Thiên Ân,... khoe sắc với những chiếc đầm lộng lẫy của NTK Lê Ngọc Lâm tại sự kiện Miss Grand Vietnam.
Đánh dấu cột mốc tròn một thập kỷ phát triển, Tuần lễ Thời trang Quốc tế Việt Nam trở lại từ ngày 13 - 16.6 với sự tham gia của 16 nhà thiết kế và thương hiệu thời trang.
Bộ sưu tập 'Giai nhân' của nhà thiết kế Đỗ Long nhận được sự yêu thích của đông đảo nghệ sĩ lẫn khán giả bởi cách kết hợp nét truyền thống và hiện đại theo cái nhìn thời trang cực kỳ tinh tế.
Sàn diễn tôn vinh các thương hiệu thời trang nội địa SR Celebrating Local Pride 7 vừa diễn ra mãn nhãn chiều 25.5 giới thiệu 16 cá tính thời trang Việt vừa trẻ trung, hiện đại vừa giàu bản sắc.