Mới đây, H’Hen Niê trở thành người đại diện hình ảnh của chương trình nghệ thuật Dòng chảy bất tận - The Eternal Flow trong sự kiện Ngày quốc gia Việt Nam tại Dubai. Ảnh: Team kiếng cận
Trong chương trình, nàng hậu sinh năm 1992 xuất hiện với vai trò vedette, kết màn cho bộ sưu tập lấy cảm hứng từ thổ cẩm, một trong những biểu tượng văn hoá của quê hương cô. Ảnh: Team kiếng cận
Diện trên mình chiếc váy xoè nhẹ cùng những điểm nhấn đắt giá được tạo nên bởi những mảng vải thổ cẩm đẹp mắt giúp H'Hen Niê trở nên nổi bật ở sàn diễn quốc tế. Ảnh: Team kiếng cận
Chia sẻ trong lần sải bước này, H'Hen Niê cho biết: “Hôm nay H'Hen đã cố gắng hết mình và thầm gửi lời biết ơn tri ân đến không gian nơi đây cho nhà thiết kế quá cố Chu La, người đã tâm huyết và mong chờ show diễn này. Và người vợ của bác thì không thể dự được nên chỉ cho Hen, chị My và các chị em người mẫu trình diễn cho bộ sưu tập lần này, cảm giác thật khó tả và bồi hồi”. Ảnh: Team kiếng cận
Ảnh: Team kiếng cận
Ngay khi những hình ảnh về Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2017 được đăng tải, nhiều tín đồ thời trang dành lời khen ngợi và cho rằng H'Hen Niê rất phù hợp với những bộ trang phục mang chất liệu thổ cẩm. Ảnh: Team kiếng cận
Về phần mình, H'Hen Niê luôn tự hào và hạnh phúc khi được khoác lên người những bộ cánh có chất liệu truyền thống.
Giữ vững tinh thần nữ tính với những thiết kế bền vững 'vượt thời gian', sự bắt mắt đan xen nét ngọt ngào của trang phục họa tiết có thể giúp người mặc hack tuổi trẻ trung. Chúng ứng dụng linh hoạt và dễ dàng kết hợp.
Nếu có gì đó dễ dàng mặc đẹp, thuận tiện và tiết kiệm thời gian phối đồ nhất thì chỉ có thể là váy sơ mi. Kiểu trang phục 'quốc dân' này không thể khiến chị em ngừng yêu thích.
Hoa hậu Ý Nhi diện trang phục màu sắc rực rỡ nằm trong bộ sưu tập 'Tơ hồng' của nhà thiết kế Thủy Nguyễn. Người đẹp hóa thân thành cô gái vùng cao, khoe nhan sắc ngọt ngào bên hai á hậu Đào Thị Hiền, Minh Kiên.
Hoa hậu Nông Thúy Hằng, Đoàn Thu Thủy … cùng tham gia trình diễn thiết kế thuộc bộ sưu tập của nhà thiết kế Bùi Hoàng Ân trong "Elegant Vietnam Fashion Show" mùa đầu tiên với chủ đề "Sắc họa cao nguyên".
Dàn Hoa hậu, Á hậu gồm Lương Thùy Linh, Lê Hoàng Phương, Đoàn Thiên Ân,... khoe sắc với những chiếc đầm lộng lẫy của NTK Lê Ngọc Lâm tại sự kiện Miss Grand Vietnam.
Đánh dấu cột mốc tròn một thập kỷ phát triển, Tuần lễ Thời trang Quốc tế Việt Nam trở lại từ ngày 13 - 16.6 với sự tham gia của 16 nhà thiết kế và thương hiệu thời trang.
Bộ sưu tập 'Giai nhân' của nhà thiết kế Đỗ Long nhận được sự yêu thích của đông đảo nghệ sĩ lẫn khán giả bởi cách kết hợp nét truyền thống và hiện đại theo cái nhìn thời trang cực kỳ tinh tế.
Sàn diễn tôn vinh các thương hiệu thời trang nội địa SR Celebrating Local Pride 7 vừa diễn ra mãn nhãn chiều 25.5 giới thiệu 16 cá tính thời trang Việt vừa trẻ trung, hiện đại vừa giàu bản sắc.