Hoa hậu Du lịch toàn cầu 2018 - Nguyễn Diệu Linh thực hiện bộ ảnh đón năm mới, khoe nhan sắc ở tuổi 28. Cô cao 1,74m, sở hữu số đo 86 - 63 - 91.
Diệu Linh tạo dáng cuốn hút chiếc váy chất liệu xuyên thấu của nhà thiết kế Lê Ngọc Lâm.
Những đường xếp nếp cầu kỳ bằng voan lưới tạo vẻ mong manh, gợi cảm cho người đẹp.
Hoa hậu chọn kiểu tóc bới cao tự nhiên, vừa phù hợp trang phục, vừa tôn đường nét thanh thoát của gương mặt.
Diệu Linh đội vương miện, nổi bật với váy dạ hội đính họa tiết ngôi sao. Chi tiết cắt xẻ giúp cô tôn đôi chân dài.
Năm 2013, Diệu Linh từng lọt top 10 Siêu mẫu châu Á ở Trung Quốc. Năm 2015, cô thi tiếp Hoa hậu Du lịch Quốc tế ở Malaysia, giành giải 'Hoa hậu Đông Nam Á' và 'Thí sinh có trang phục truyền thống đẹp nhất'.
Năm 2018, Diệu Linh thi Nữ hoàng Du lịch Quốc tế 2018 diễn ra tại Thái Lan. Sau đêm chung kết, cô được trao danh hiệu Hoa hậu Du lịch toàn cầu - một cuộc thi cùng hệ thống nhưng không thể tổ chức vì lý do khách quan.
Bộ ảnh được thực hiện với sự hỗ trợ của nhiếp ảnh Milor Trần, stylist Hiệp Chu, trang điểm và tóc Soll.
Giữ vững tinh thần nữ tính với những thiết kế bền vững 'vượt thời gian', sự bắt mắt đan xen nét ngọt ngào của trang phục họa tiết có thể giúp người mặc hack tuổi trẻ trung. Chúng ứng dụng linh hoạt và dễ dàng kết hợp.
Nếu có gì đó dễ dàng mặc đẹp, thuận tiện và tiết kiệm thời gian phối đồ nhất thì chỉ có thể là váy sơ mi. Kiểu trang phục 'quốc dân' này không thể khiến chị em ngừng yêu thích.
Hoa hậu Ý Nhi diện trang phục màu sắc rực rỡ nằm trong bộ sưu tập 'Tơ hồng' của nhà thiết kế Thủy Nguyễn. Người đẹp hóa thân thành cô gái vùng cao, khoe nhan sắc ngọt ngào bên hai á hậu Đào Thị Hiền, Minh Kiên.
Hoa hậu Nông Thúy Hằng, Đoàn Thu Thủy … cùng tham gia trình diễn thiết kế thuộc bộ sưu tập của nhà thiết kế Bùi Hoàng Ân trong "Elegant Vietnam Fashion Show" mùa đầu tiên với chủ đề "Sắc họa cao nguyên".
Dàn Hoa hậu, Á hậu gồm Lương Thùy Linh, Lê Hoàng Phương, Đoàn Thiên Ân,... khoe sắc với những chiếc đầm lộng lẫy của NTK Lê Ngọc Lâm tại sự kiện Miss Grand Vietnam.
Đánh dấu cột mốc tròn một thập kỷ phát triển, Tuần lễ Thời trang Quốc tế Việt Nam trở lại từ ngày 13 - 16.6 với sự tham gia của 16 nhà thiết kế và thương hiệu thời trang.
Bộ sưu tập 'Giai nhân' của nhà thiết kế Đỗ Long nhận được sự yêu thích của đông đảo nghệ sĩ lẫn khán giả bởi cách kết hợp nét truyền thống và hiện đại theo cái nhìn thời trang cực kỳ tinh tế.
Sàn diễn tôn vinh các thương hiệu thời trang nội địa SR Celebrating Local Pride 7 vừa diễn ra mãn nhãn chiều 25.5 giới thiệu 16 cá tính thời trang Việt vừa trẻ trung, hiện đại vừa giàu bản sắc.