Sáng 29/11, Hồ Ngọc Hà là đại diện duy nhất từ Việt Nam sang Thượng Hải, Trung Quốc để tham dự sự kiện của thương hiệu thời trang Gucci. Xuất hiện tại sự kiện, nữ ca sĩ nổi bật với bộ trang phục cá tính từ bộ sưu tập xuân hè 2019 của nhà mốt Italy.
Bộ trang phục của Hồ Ngọc Hà mang phong cách Gothic - thường bị gắn liền với sự u tối, diêm dúa. Tuy nhiên, nữ ca sĩ khéo léo phối trang phục với kiểu tóc xoăn, giày sneaker đế thô tạo thành tổng thể hài hòa, mang đậm nét thời trang cao cấp.
Bộ trang phục của Hồ Ngọc Hà mang phong cách Gothic - thường bị gắn liền với sự u tối, diêm dúa. Tuy nhiên, nữ ca sĩ khéo léo phối trang phục với kiểu tóc xoăn, giày sneaker đế thô tạo thành tổng thể hài hòa, mang đậm nét thời trang cao cấp.
Ở buổi triển lãm, Hồ Ngọc Hà chiêm ngưỡng những thiết kế mới nhất, nghe giới thiệu về nguồn cảm hứng độc đáo trong từng bộ trang phục của Gucci.
Người đẹp trổ tài phối đồ đa dạng khi sử dụng thêm kính mát và áo khoác lông.
Hồ Ngọc Hà gặp gỡ ca sĩ nổi tiếng Bunga Citra Lestari đến từ Indonesia.
Giữ vững tinh thần nữ tính với những thiết kế bền vững 'vượt thời gian', sự bắt mắt đan xen nét ngọt ngào của trang phục họa tiết có thể giúp người mặc hack tuổi trẻ trung. Chúng ứng dụng linh hoạt và dễ dàng kết hợp.
Nếu có gì đó dễ dàng mặc đẹp, thuận tiện và tiết kiệm thời gian phối đồ nhất thì chỉ có thể là váy sơ mi. Kiểu trang phục 'quốc dân' này không thể khiến chị em ngừng yêu thích.
Hoa hậu Ý Nhi diện trang phục màu sắc rực rỡ nằm trong bộ sưu tập 'Tơ hồng' của nhà thiết kế Thủy Nguyễn. Người đẹp hóa thân thành cô gái vùng cao, khoe nhan sắc ngọt ngào bên hai á hậu Đào Thị Hiền, Minh Kiên.
Hoa hậu Nông Thúy Hằng, Đoàn Thu Thủy … cùng tham gia trình diễn thiết kế thuộc bộ sưu tập của nhà thiết kế Bùi Hoàng Ân trong "Elegant Vietnam Fashion Show" mùa đầu tiên với chủ đề "Sắc họa cao nguyên".
Dàn Hoa hậu, Á hậu gồm Lương Thùy Linh, Lê Hoàng Phương, Đoàn Thiên Ân,... khoe sắc với những chiếc đầm lộng lẫy của NTK Lê Ngọc Lâm tại sự kiện Miss Grand Vietnam.
Đánh dấu cột mốc tròn một thập kỷ phát triển, Tuần lễ Thời trang Quốc tế Việt Nam trở lại từ ngày 13 - 16.6 với sự tham gia của 16 nhà thiết kế và thương hiệu thời trang.
Bộ sưu tập 'Giai nhân' của nhà thiết kế Đỗ Long nhận được sự yêu thích của đông đảo nghệ sĩ lẫn khán giả bởi cách kết hợp nét truyền thống và hiện đại theo cái nhìn thời trang cực kỳ tinh tế.
Sàn diễn tôn vinh các thương hiệu thời trang nội địa SR Celebrating Local Pride 7 vừa diễn ra mãn nhãn chiều 25.5 giới thiệu 16 cá tính thời trang Việt vừa trẻ trung, hiện đại vừa giàu bản sắc.