Trong chương trình thời trang Phong cách và Cuộc sống, Nam Em đã có phần trình diễn ấn tượng khi làm vedette cho một bộ sưu tập.
“Ảnh hậu” Miss Earth 2016 Nam Em diện áo dài và múa vài điệu múa uyển chuyển khi trình diễn.
Chính điều đó đã tạo nên điểm nhấn thú vị cho phần xuất hiện của Nam Em ở hai màn trình diễn áo dài tại chương trình.
Sau hàng loạt khen chê trong dự án phim điện ảnh đầu tay "Lô Tô", Nam Em thời điểm hiện tại đang tập trung trở lại cho dự án âm nhạc của mình.
Ở lĩnh vực thời trang, Nam Em khá có duyên với sàn diễn.
Mặc dù không phải là người mẫu chuyên nghiệp nhưng Nam Em thường xuyên được mời vào vị trí vedette của nhiều show thời trang lớn.
Bằng kỹ năng trình diễn học hỏi được qua các cuộc thi, Nam Em đã và đang tạo dựng được chỗ đứng nhất định trong làng thời trang.
Luôn đặt mục tiêu trở thành người đẹp đa năng nên trên khắp các “mặt trận” thời trang, âm nhạc, phim ảnh đều có sự hiện diện của người đẹp 21 tuổi này.
Giữ vững tinh thần nữ tính với những thiết kế bền vững 'vượt thời gian', sự bắt mắt đan xen nét ngọt ngào của trang phục họa tiết có thể giúp người mặc hack tuổi trẻ trung. Chúng ứng dụng linh hoạt và dễ dàng kết hợp.
Nếu có gì đó dễ dàng mặc đẹp, thuận tiện và tiết kiệm thời gian phối đồ nhất thì chỉ có thể là váy sơ mi. Kiểu trang phục 'quốc dân' này không thể khiến chị em ngừng yêu thích.
Hoa hậu Ý Nhi diện trang phục màu sắc rực rỡ nằm trong bộ sưu tập 'Tơ hồng' của nhà thiết kế Thủy Nguyễn. Người đẹp hóa thân thành cô gái vùng cao, khoe nhan sắc ngọt ngào bên hai á hậu Đào Thị Hiền, Minh Kiên.
Hoa hậu Nông Thúy Hằng, Đoàn Thu Thủy … cùng tham gia trình diễn thiết kế thuộc bộ sưu tập của nhà thiết kế Bùi Hoàng Ân trong "Elegant Vietnam Fashion Show" mùa đầu tiên với chủ đề "Sắc họa cao nguyên".
Dàn Hoa hậu, Á hậu gồm Lương Thùy Linh, Lê Hoàng Phương, Đoàn Thiên Ân,... khoe sắc với những chiếc đầm lộng lẫy của NTK Lê Ngọc Lâm tại sự kiện Miss Grand Vietnam.
Đánh dấu cột mốc tròn một thập kỷ phát triển, Tuần lễ Thời trang Quốc tế Việt Nam trở lại từ ngày 13 - 16.6 với sự tham gia của 16 nhà thiết kế và thương hiệu thời trang.
Bộ sưu tập 'Giai nhân' của nhà thiết kế Đỗ Long nhận được sự yêu thích của đông đảo nghệ sĩ lẫn khán giả bởi cách kết hợp nét truyền thống và hiện đại theo cái nhìn thời trang cực kỳ tinh tế.
Sàn diễn tôn vinh các thương hiệu thời trang nội địa SR Celebrating Local Pride 7 vừa diễn ra mãn nhãn chiều 25.5 giới thiệu 16 cá tính thời trang Việt vừa trẻ trung, hiện đại vừa giàu bản sắc.