(GLO)- Từ ngày 7 đến ngày 9-9, tỉnh Gia Lai tham gia Hội chợ Du lịch quốc tế TP. Hồ Chí Minh lần thứ 17 được tổ chức tại tại Trung tâm Hội chợ và Triển lãm Sài Gòn (Quận 7, TP. Hồ Chí Minh).
(GLO)- Tại TP. Pleiku (tỉnh Gia Lai), hoạt động workshop thủ công được tổ chức cho các em thiếu nhi ngày càng nhiều. Loại hình hoạt động này đã tạo thêm cơ hội cho các em vừa chơi vừa sáng tạo, vừa định hướng nghề nghiệp tương lai.
Sáng 14/4, tại Trường Phân hiệu Đại học Đà Nẵng tại Kon Tum (cơ sở 1), Ban Chấp hành Đoàn Trường Phân hiệu Đại học Đà Nẵng tại Kon Tum phối hợp với Công ty TNHH Làng Hồ Tourist tổ chức Workshop Triển lãm tranh gạo Làng hồ, tư vấn định hướng nghề nghiệp cho sinh viên năm 2023.