Nam Em chọn những bộ áo dài truyền thống với nhiều sắc thái khác nhau để làm nên bộ ảnh áo dài độc đáo.
Sau vai nữ chính trong bộ phim đầu tay “Lô Tô”, Nam Em trở thành gương mặt gây chú ý trong lĩnh vực phim ảnh, cô nhận nhiều lời mời đóng phim nhưng người đẹp sinh năm 1996 vẫn chưa sẵn sàng với trải nghiệm mới.
Thay vào đó, Nam Em tập trung tham gia hoạt động làm MC truyền hình, MC sự kiện và tham gia làm giám khảo các chương trình truyền hình.
Nam Em cũng là gương mặt ưa thích của các nhãn hàng khi cô thường xuyên có nhiều hoạt động gắn liền với quảng cáo.
Tại cuộc thi Hoa hậu Trái đất 2016, ngoài thành tích lọt vào Top 8, Nam Em còn chính thức vượt qua hơn 80 nhan sắc khác để đoạt giải “Hoa hậu Ảnh”.
Kết quả này làm hài lòng hàng nghìn fan hâm mộ khắp thế giới, bởi ngoài sự cởi mở và phong thái trình diễn chuyên nghiệp, Nam Em còn sở hữu gương mặt xinh đẹp và ăn ảnh.
Thường xuyên được các nhà thiết kế thời trang tin tưởng và đánh giá cao, Nam Em trở thành cảm hứng để thực hiện những bộ sưu tập thời trang ấn tượng.
Nam Em còn từng nhiều lần trở thành vedette các show thời trang của các nhà thiết kế.
Trong bộ ảnh thời trang vừa thực hiện, Nam Em chọn những bộ áo dài truyền thống với nhiều sắc thái khác nhau để làm nên bộ ảnh áo dài độc đáo.
Trong loạt ảnh này, Nam Em đã diện những bộ áo dài của NTK Thuận Việt, NTK Hà Cúc cũng như hai bộ áo họa tiết độc đáo của NTK Adrian Anh Tuấn.
Nam Em cho biết, cô cảm thấy rất hào hứng và diễn tốt khi khoác lên người những bộ áo dài truyền thống. Nó còn làm cô nhớ đến kỉ niệm những năm tháng diện áo dài trắng đi học.
Áo dài đã mang đến cho cô hình ảnh đặc trưng nhất của người phụ nữ Việt truyền thống.
Sắp tới đây, trong MV sẽ thực hiện về đề tài gia đình, Nam Em cũng sẽ diện rất nhiều bộ áo dài.
MV cũng hứa hẹn gây xúc động mạnh với khán giả, khi đây chính là ca khúc mà Nam Em dành nhiều tâm huyết nhất.
Giữ vững tinh thần nữ tính với những thiết kế bền vững 'vượt thời gian', sự bắt mắt đan xen nét ngọt ngào của trang phục họa tiết có thể giúp người mặc hack tuổi trẻ trung. Chúng ứng dụng linh hoạt và dễ dàng kết hợp.
Nếu có gì đó dễ dàng mặc đẹp, thuận tiện và tiết kiệm thời gian phối đồ nhất thì chỉ có thể là váy sơ mi. Kiểu trang phục 'quốc dân' này không thể khiến chị em ngừng yêu thích.
Hoa hậu Ý Nhi diện trang phục màu sắc rực rỡ nằm trong bộ sưu tập 'Tơ hồng' của nhà thiết kế Thủy Nguyễn. Người đẹp hóa thân thành cô gái vùng cao, khoe nhan sắc ngọt ngào bên hai á hậu Đào Thị Hiền, Minh Kiên.
Hoa hậu Nông Thúy Hằng, Đoàn Thu Thủy … cùng tham gia trình diễn thiết kế thuộc bộ sưu tập của nhà thiết kế Bùi Hoàng Ân trong "Elegant Vietnam Fashion Show" mùa đầu tiên với chủ đề "Sắc họa cao nguyên".
Dàn Hoa hậu, Á hậu gồm Lương Thùy Linh, Lê Hoàng Phương, Đoàn Thiên Ân,... khoe sắc với những chiếc đầm lộng lẫy của NTK Lê Ngọc Lâm tại sự kiện Miss Grand Vietnam.
Đánh dấu cột mốc tròn một thập kỷ phát triển, Tuần lễ Thời trang Quốc tế Việt Nam trở lại từ ngày 13 - 16.6 với sự tham gia của 16 nhà thiết kế và thương hiệu thời trang.
Bộ sưu tập 'Giai nhân' của nhà thiết kế Đỗ Long nhận được sự yêu thích của đông đảo nghệ sĩ lẫn khán giả bởi cách kết hợp nét truyền thống và hiện đại theo cái nhìn thời trang cực kỳ tinh tế.
Sàn diễn tôn vinh các thương hiệu thời trang nội địa SR Celebrating Local Pride 7 vừa diễn ra mãn nhãn chiều 25.5 giới thiệu 16 cá tính thời trang Việt vừa trẻ trung, hiện đại vừa giàu bản sắc.