![Sở GD-ĐT Gia Lai phối hợp triển khai lớp bồi dưỡng sáng tác Văn học trẻ-Văn học dân tộc thiểu số](https://image.baogialai.com.vn/w260/Uploaded/2024/hfobhvwvcbuhvw/2023_05_17/lop-boi-duong-nham-phat-hien-boi-duong-nhung-mam-non-tuong-lai-bo-sung-cho-doi-ngu-sang-tac-van-hoc-cua-tinh-nha-anh-moc-tra-4818.jpg)
Sở GD-ĐT Gia Lai phối hợp triển khai lớp bồi dưỡng sáng tác Văn học trẻ-Văn học dân tộc thiểu số
(GLO)- Ngày 17-5, Phó Giám đốc Sở Giáo dục và Đào tạo (GD-ĐT) Gia Lai Trần Bá Công đã ký ban hành Công văn số 1224/SGDĐT-GDTrHCTTX về việc phối hợp với Hội Văn học-Nghệ thuật tỉnh triển khai lớp bồi dưỡng sáng tác Văn học trẻ-Văn học dân tộc thiểu số năm 2023 đến học sinh THCS và THPT trên địa bàn TP. Pleiku.