(GLO)- Nhằm tháo gỡ các khó khăn cho doanh nghiệp và nhân dân trên địa bàn, UBND TP. Pleiku tiếp tục triển khai một số biện pháp trong phòng-chống dịch Covid-19 trong trạng thái mới, bảo vệ “vùng xanh”, thực hiện “mục tiêu kép”.
![Gia Lai 24h: Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu, Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng](https://image.baogialai.com.vn/270x180/Uploaded/2024/obfuotf/2024_07_26/gialai-to-chuc-trong-the-le-truy-dieu-le-an-tang-tong-bi-thu-nguyen-phu-trong-8528.jpg)
(GLO)- Nhằm tháo gỡ các khó khăn cho doanh nghiệp và nhân dân trên địa bàn, UBND TP. Pleiku tiếp tục triển khai một số biện pháp trong phòng-chống dịch Covid-19 trong trạng thái mới, bảo vệ “vùng xanh”, thực hiện “mục tiêu kép”.