(GLO)- Rạng sáng 15-9, các chuyến xe đưa 247 công dân là thai phụ và trẻ em từ 2 tỉnh Đồng Nai, Bình Dương và TP. Hồ Chí Minh đã về đến TP. Pleiku an toàn và được đưa đi cách ly y tế tập trung theo quy định.
![Gia Lai 24h: Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu, Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng](https://image.baogialai.com.vn/270x180/Uploaded/2024/obfuotf/2024_07_26/gialai-to-chuc-trong-the-le-truy-dieu-le-an-tang-tong-bi-thu-nguyen-phu-trong-8528.jpg)
(GLO)- Rạng sáng 15-9, các chuyến xe đưa 247 công dân là thai phụ và trẻ em từ 2 tỉnh Đồng Nai, Bình Dương và TP. Hồ Chí Minh đã về đến TP. Pleiku an toàn và được đưa đi cách ly y tế tập trung theo quy định.