(GLO)- Đó là chỉ đạo của Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh Võ Ngọc Thành tại Hội nghị sơ kết công tác tháng 1, triển khai nhiệm vụ tháng 2-2022 và đánh giá tình hình trước, trong, sau Tết Nguyên đán Nhâm Dần.
![Sport Farm vườn sầu riêng hữu cơ "có 1 không 2" ở Chư Păh](https://image.baogialai.com.vn/270x180/Uploaded/2024/hfobhvwvcbuhvw/2024_07_27/1722039065343-2056.jpeg)
(GLO)- Đó là chỉ đạo của Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh Võ Ngọc Thành tại Hội nghị sơ kết công tác tháng 1, triển khai nhiệm vụ tháng 2-2022 và đánh giá tình hình trước, trong, sau Tết Nguyên đán Nhâm Dần.